ข่าวกิจกรรม
โครงการจุดตรวจวันสงกรานต์และจุดบริการประชาชน
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- เผยแพร่เมื่อ วันอังคาร, 25 เมษายน 2566 07:27
- เขียนโดย Super User
- ฮิต: 218
เมื่อวันที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น.
นายกเทศมนตรีตำบลวังกะ นายวิจารณ์ กุลชนะรัตรน์ และ นายสุทธิพร ศิวเวทพิกุล นายอำเภอสังขละบุรี ทีมบริหารและข้าราชการ ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดงาน 7 วันอันตราย โครงการจุดตรวจวันสงกรานต์และจุดบริการประชาชน เพื่ออำนวยความสะดวกของพี่น้องประชนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ขับรถอย่างปลอดภัย ไร้อุบัติเหตุ เพื่อให้ประชาชนเดินทางอย่างสุขใจกับชีวิตวิถีใหม่ ห่างไกลจากอุบัติเหตุ ตลอดช่วงเทศกาล
![](/images/MEW1150/341868638_944557433659203_6528026181252787207_n.jpg)
![](/images/MEW1150/341894301_3427592127557012_980237884451092471_n.jpg)
![](/images/MEW1150/342023885_145101011660809_5438793076512392355_n.jpg)