ข่าวกิจกรรม
ให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า และทำหมันสุนัขและแมว ในเขตเทศบาลตำบลวังกะ
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- เผยแพร่เมื่อ วันพฤหัสบดี, 11 มีนาคม 2564 10:17
- เขียนโดย Super User
- ฮิต: 906
ในวันพฤหัสบดี ที่ 8 เมษายน 2564 เวลา 08.30 - 12.30 น. เทศบาลตำบลวังกะร่วมกับปศุสัตว์อำเภอสังขละบุรี จะออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า และทำหมันสุนัขและแมว ในเขตเทศบาลตำบลวังกะ ณ จุดบริการดังนี้
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcd/1/16/1f489.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcd/1/16/1f489.png)
จุดที่ 1 เวทีถนนคนเดิน
จุดที่ 2 ศาลาประชาคมตรงข้ามตลาดวัดวังก์วิเวการาม
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2f/1/16/1f436.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f431.png)
ที่ศาลาประชาคมตรงข้ามตลาดวัดวังก์วิเวการาม (การทำหมันสามารถมารับบริการได้เลย โดยไม่จำเป็นต้องขึ้นทะเบียนล่วงหน้า )![](/images/Kanjana/PR/lek1.jpg)
![](/images/Kanjana/PR/lek2.jpg)
![](/images/Kanjana/PR/lek1.jpg)
![](/images/Kanjana/PR/lek2.jpg)