ข่าวกิจกรรม
งานพัฒนาชุมชนลงพื้นที่ ส่งมอบถุงยังชีพและเงินสด จากสมาคมประชาคมคนตาบอดไทย
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- เผยแพร่เมื่อ วันพฤหัสบดี, 17 มิถุนายน 2564 03:08
- เขียนโดย Super User
- ฮิต: 858
วันพุธ ที่ 16 มิถุนายน 2564 ตั้งแต่เวลา 09.00 งานพัฒนาชุมชนลงพื้นที่ ณ หมู่ 3 ต.หนองลู เพื่อดำเนินการส่งมอบถุงยังชีพและเงินสด จำนวน 500 บาท จากสมาคมประชาคมคนตาบอดไทย ตามโครงการช่วยเหลือคนตาบอดที่ได้รับผลกระทบจากโรคระบาดโควิด-19 รายนางโพ่อีเจ็ง ธาราศรีสุวรรณ ผู้พิการและผู้สูงอายุ
![](/images/Opas/Image/062564/199514403.jpg)
![](/images/Opas/Image/062564/20100378.jpg)
![](/images/Opas/Image/062564/201023346.jpg)
![](/images/Opas/Image/062564/201266529.jpg)