ข่าวกิจกรรม
เข้ารับฟังคำบรรยายและศึกษาดูงาน
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- เผยแพร่เมื่อ วันอังคาร, 27 ธันวาคม 2565 07:18
- เขียนโดย Super User
- ฮิต: 221
นายกเทศมนตรี นายวิจารณ์ กุลชนะรัตน์ เทศบาลตำบลวังวักะ และคณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล เข้ารับฟังคำบรรยายและศึกษาดูงาน ระหว่างวันที่ 15 - 17 ธันวาคม 2565 ณ จังหวัดเชียงใหม่ เกี่ยวกับ
1.การบริการจัดการเมืองอัจริยะ smart city ด้านการบริหารจัดการข้อมูลอัจฉริยะ , การบริหารจัดการคมนาคมขนส่งอัจฉริยะ , การรักษาความปลอดภัยและจราจรอัจฉริยะ ณ ศูนย์บริหารจัดการเมืองอัจฉริย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
2.การบริหารจัดการน้ำ ณเทศบาลตำบลหางดง จังหวัดเชียงใหม่
![](/images/choke/320728690_3288795654703673_8970764968766350069_n.jpg)
![](/images/choke/320809804_2791253737671468_3143629673080173784_n.jpg)
![](/images/choke/320863476_848251009713500_8338305435015938022_n.jpg)
![](/images/choke/320744195_3411047702462833_8633444878557602821_n.jpg)